www.meetang.co.cc ทำงานผ่านเน็ตกับเว็บคลิกโฆษณาทำฟรี!(ใครต้องการทำงานกับเราสมัครสมาชิกก่อนนะจ้า)

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ImageHost.org

อ่านรายละเอียดก่อนเริ่มทำงานจ้า

Admin
    Admin
    Admin

: 33

อ่านรายละเอียดก่อนเริ่มทำงานจ้า Empty อ่านรายละเอียดก่อนเริ่มทำงานจ้า

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Aug 16, 2009 9:38 pm

ชวนเพื่อนๆ หารายได้ผ่านเน็ตกันจ้า

การสร้างรายเป็นการสร้างรายได้แบบไม่ต้องลงทุน
    สามารถสมัครฟรีแล้วก็เริ่มทำงานได้ทันทีไม่ยุ่งยาก
    เป็นงานเกี่ยวกับเว็บคลิกโฆษณา

สำหรับมือใหม่ที่ไม่เคยทำก็ศึกษาข้อมูลก่อนได้จ้า

ไม่ต้องห่วงว่าทำแล้วจะไม่ได้เงินเพราะเพื่อนๆจะได้รายได้ 2 ทางคือ..

1.ทางเว็บคลิก เมื่อยอดเงินถึงตามที่กำหนดเราก็เบิกเงินได้

2.ทางเรา(เพราะเราจ้างคลิกด้วยเมื่อสามชิกคลิกครบ 100 คลิก
    สามารถเบิกเงินผ่าน AP, PP, Paysbuy
    และบัตรเติมเงิน DTAC, TRUE, 12call

(***เว็บคลิกส่วนมากคลิกโฆษณา1ลิงค์จะได้ 0.01$-0.02$เท่านั้น ถ้ามากกว่านี้มันคือเว็บโกงครับอย่าไปทำนะมันไม่จ่ายแน่นอนจ้า)

ใครสงสัย แอดเมล์/msn มาคุยกับทีมงานได้จ้า
    meetang_wm@hotmail.com

ยอดเงินอาจดูน้อยแต่ว่าถ้าเพื่อนๆสมัครเป็นสายงานของเว็บเรา 10เว็บหรือมากกว่านั้น
    ได้เว็บละ100คลิกเพื่อนๆก็จะได้ 100 กว่าบาทเลยนะจ้า

===================================================

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 3:56 pm